Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 857 các sản phẩm.
Xe vận chuyển cuộn dây vô tuyến dùng pin V-Frame
| Tên sản phẩm: | Xe vận chuyển cuộn dây vô tuyến dùng pin V-Frame |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Khung hàn thép Xe vận chuyển cáp di động ngành than
| Nguồn cung cấp điện: | cáp di động |
|---|---|
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe đẩy vật liệu thép nóng chảy, xe chạy bằng pin Xe tải vận chuyển bằng xe có màn hình LED
| tính năng: | Ổn định, an ninh, chống nhiệt độ cao |
|---|---|
| Tải xếp: | 30t |
| Công suất: | Mẫu 1 tấn đến 300 tấn |
Nguồn pin Không có đường sắt Loại 20t Xe chuyển hàng không đường ray Như xe vận chuyển cuộn
| Vật chất: | Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Chuyển Kho Vận Tải Đường Sắt Nhà Sản Xuất Ô Tô
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà kho, trên phương tiện vận tải đường sắt |
| Dung tải: | 1-1500 Tấn, xe vận chuyển tùy chỉnh |
Địa điểm xây dựng Đường quay linh hoạt Xe di chuyển phẳng
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xưởng sản xuất, ngành công nghiệp máy móc, dây chuyền lắp ráp |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe vận chuyển Agv Die 25m / phút thông minh Q235 25m / phút
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Ứng dụng: | chuyển khuôn chết, chuyển sang bay |
Xe điện vận chuyển đường sắt
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Chế độ cung cấp điện: | Cuộn cáp |
| thiết bị điện: | Siemens, Schneider, Nord |
Nhà máy Đường sắt Vận chuyển Pin Năng lượng Xe đẩy phẳng 10 tấn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà xưởng, Nhà máy thép, Dây chuyền sản xuất, Công nghiệp phôi thép |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe vận chuyển chạy bằng pin có bàn nâng
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà kho, nhà máy thép, đóng tàu |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |

