Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 857 các sản phẩm.
Cáp điện có động cơ Xe điện trên đường ray AC 380v
| Nguồn cung cấp điện: | Cáp di động được cung cấp năng lượng |
|---|---|
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe chuyển pin kiểm tra đường sắt với hai người 1500 tấn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp, đường sắt |
| Bảo hành: | 18 tháng |
Xe kéo điện không đường ray vận hành bằng pin Mover 35 tấn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe kéo điện |
Xe đẩy thủy lực có thể điều khiển nâng điện
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà kho, nhà máy thép, đóng tàu |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
xe chuyển dây chuyền dây chuyền điện nhà máy tùy chỉnh
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Khả năng tải: | 20 tấn |
Ứng dụng pin 40 tấn để đổ xe chuyển nhôm nóng chảy
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
Công ty ống dẫn điện lớn Xe vận chuyển đường sắt
| Nguồn cung cấp điện: | cáp di động |
|---|---|
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |

