Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 865 các sản phẩm.
Thiết bị điều hướng bằng laser 20m / phút dành cho tự động hóa nhà máy
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
|---|---|
| Dung tải: | 1-1500 tấn |
| Tốc độ di chuyển: | 0-20m / phút |
Xe chuyển đồng bộ có hướng dẫn tự động 3T 20m / phút
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
|---|---|
| Dung tải: | 1-1500T |
| Tốc độ di chuyển: | 0-20m / phút |
Điều hướng màn hình PLC có hướng dẫn tự động AGV cho xe hạng nặng 1 - 1500T
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
|---|---|
| Dung tải: | 1-1500T |
| Tốc độ di chuyển: | 0-20m / phút |
Robot chạy bằng pin Lithium Agv 10t cho nhà kho tự trị
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
|---|---|
| Dung tải: | 1-1500T |
| Nguồn cấp: | Pin Lithium điều khiển cho robot nhà kho agv |
Xưởng vận chuyển điện không đường ray 3 tấn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe chuyển hàng không theo dõi |
Xe điện chuyển tải đường sắt thủy lực hạng nặng
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà kho, nhà máy thép, đóng tàu |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Tùy chỉnh pin đường sắt và đường bộ công việc máy kéo chuyển xe
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | Tùy chỉnh |
0.4 tấn pin với tấm bảo vệ ở cả hai bên của xe tải chuyển
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
Xe nâng chuyển hàng thủy lực chuyên nghiệp 70 tấn có cuộn dây
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
Ngành công nghiệp nồi hơi hạng nặng với xe chuyển đổi không ray có công tắc giới hạn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |

