Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 835 các sản phẩm.
Trung Quốc v khung trong nhà ngoài trời vận chuyển hội thảo vận chuyển thép cuộn elelctric
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Ứng dụng: | Xưởng chuyển thép cuộn, dây chuyền sản xuất |
Cung cấp xe vận chuyển cho dây chuyền sản xuất lắp ráp
| Chế độ cung cấp điện: | Cáp điện thoại di động |
|---|---|
| ứng dụng: | sử dụng xưởng |
| Cỡ xe: | Có thể được tùy chỉnh |
Nhà máy điện sử dụng xe chuyển dây chuyền 6t nặng
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| bảo hành: | 12 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T |
Xưởng 20T Xe chuyển hàng đường sắt Q235 để vận chuyển khuôn mẫu
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Xe chuyển vật liệu pin theo yêu cầu của nhà máy
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xưởng sản xuất, ngành công nghiệp máy móc, dây chuyền lắp ráp |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe vận chuyển thang sắt bằng chứng nhiệt độ cao 40 tấn
| Vật chất: | Q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m / phút |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Điều khiển từ xa Không có đường sắt Xử lý vật liệu pin Xe mạnh mẽ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe chuyển hàng không theo dõi |
Xe chuyển hàng chạy bằng pin dung lượng lớn trên đường ray
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xưởng sản xuất, ngành công nghiệp máy móc, dây chuyền lắp ráp |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Nguồn pin 25 tấn trên xe chuyển dây nhôm cuộn
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Ứng dụng: | Xưởng chuyển cuộn nhôm, cuộn kim loại, cuộn giấy, trống cáp công nghiệp, tự động hóa xử lý vật liệu |
Xe chuyển pin 20m / phút 50 tấn để vận chuyển chết
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, Nhà máy thép , nhà máy khuôn mẫu, vận chuyển khuôn |

