Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 863 các sản phẩm.
Xe chuyển cuộn 20 tấn trên sàn xi măng
| Tên sản phẩm: | Xe chuyển cuộn 20 tấn trên sàn xi măng |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| bảo hành: | 12 tháng |
Xe chuyển hàng chạy bằng pin dung lượng lớn trên đường ray
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xưởng sản xuất, ngành công nghiệp máy móc, dây chuyền lắp ráp |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe tải vật liệu chạy bằng đường sắt 30t
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Xe chuyển đường sắt chạy bằng pin Q235 45t cho nhà máy khuôn mẫu
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, Nhà máy thép , nhà máy khuôn mẫu, xe chuyển khuôn |
15 tấn chuyển khuôn xe điện phẳng không đường ray
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe chuyển hàng không theo dõi |
20t Xe chuyển tải công nghiệp thông minh tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | 20 T Xe chuyển tải công nghiệp thông minh tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| bảo hành: | 24 tháng |
Xe chuyển cáp cáp điện bằng cáp phẳng tùy chỉnh
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| bảo hành: | 18 tháng |
| Dung tải: | 20 tấn |
Xe chuyển tải cuộn dây nặng 30 tấn điện
| Tên sản phẩm: | Xe chuyển tải cuộn dây nặng 30 tấn điện |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| bảo hành: | 12 tháng |
Xe chuyển nhượng không đường dây 3 tấn có pin điều khiển
| Tên sản phẩm: | Xe chuyển tải vô tuyến 3 tấn có thể điều khiển được |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| bảo hành: | 24 tháng |

