Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 857 các sản phẩm.
Bàn xoay điện công nghiệp, xe đẩy vật liệu Q235 phẳng
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu: | Tùy chỉnh |
| ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp |
Thiết bị di chuyển hạng nặng tự động, vật liệu tùy chỉnh
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu: | Tùy chỉnh |
| ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp |
Hộp chuyển động bằng pin chạy bằng pin 100 tấn cho thép H
| Vật tư: | Q235 |
|---|---|
| màu sắc: | tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Nhà máy phôi 5t Chuyển xe điện
| Nguồn cấp: | cáp di động |
|---|---|
| Khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe tải chuyển tải trọng lượng 2000kg bằng đường sắt điện
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà xưởng, Nhà máy thép, Dây chuyền sản xuất, Công nghiệp phôi thép |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Phụ tùng máy móc xử lý cấu trúc ổn định Nâng thủy lực Xe chuyển 5T
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | Tùy chỉnh |
Xe dẫn đường sắt tự động tùy chỉnh với con lăn
| Sức mạnh: | chạy bằng pin |
|---|---|
| bảo hành: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500 Tấn |
Nhà máy kim loại môi trường Xe chuyển điện
| Nguồn cung cấp điện: | cáp di động |
|---|---|
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe tải chuyển pin linh hoạt trên đường sắt
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, truyền động hộp số |
| Bảo hành: | 24 tháng |
20 tấn tiện lợi nhấn nút vận hành xe truyền điện
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | tùy chỉnh |

