Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 865 các sản phẩm.
Cáp ngành công nghiệp xe đẩy đường sắt có hướng dẫn tự động AGV không người lái
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500 Tấn |
v frame 25t xe đẩy chạy bằng pin không ray
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe đẩy chuyển cuộn |
Xe lửa 300 tấn Máy kéo đường sắt đặc biệt
| Màu sắc: | Tùy chỉnh, xám, vàng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tàu kéo, di chuyển trên đường |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Hỗ trợ xe tải vận chuyển vật liệu đường sắt tùy chỉnh
| Nguồn cung cấp điện: | cáp di động |
|---|---|
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe chuyển vật liệu đường ray 2t di động tùy chỉnh
| Power supply: | Mobile cable |
|---|---|
| Running distance: | According to customers' demand |
| Running speed: | 0-20m/min |
Chân chuyển vật liệu chính xác và xử lý vật liệu
| Power supply: | Mobile cable |
|---|---|
| Running distance: | According to customers' demand |
| Running speed: | 0-20m/min |
Xe chuyển đường sắt hạ thế chuyên dụng cho nhà máy hóa dầu chuyên nghiệp
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
Xe tự hành dẫn đường (AGV) điều khiển PLC, bánh xe Mecanum 1.5T có thể lái
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | Tùy chỉnh |
Xe vận chuyển pin tải trọng 30 tấn với bánh xe thép đúc và nguồn điện bằng pin
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
Thép Box Beam cấu trúc di động Reel đường ray chuyển xe tải cho nhà máy máy
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |

