Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 865 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất Busbar Powered Transfer Cart Tùy chỉnh khoảng cách chạy
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Cung cấp điện: | Đường trượt |
| Màu: | Tùy chỉnh |
2 chỗ ngồi 4 chỗ Xe điện kiểm tra xe điện để sửa chữa và bảo trì
| Tên sản phẩm: | BEFANBY thiết kế xe đẩy kiểm tra đường sắt điện |
|---|---|
| Màu: | Tùy chỉnh |
| ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp |
Nhà máy thép chống nóng 20 tấn thùng chuyển hàng
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp nặng, nhà máy thép |
| Kích thước xe: | Có thể được tùy chỉnh |
Nhà kho thép cuộn 20m / phút 1T Trên xe chuyển hàng đường sắt
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Xe chuyển pin điện Traverser Xe điện để Xử lý các bộ phận kết cấu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
| Đơn xin: | Xử lý vật liệu, chuyển giao ngành |
Xe đẩy điện không đường ray dùng pin 3 tấn với điều khiển từ xa bằng cần điều khiển
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
| Dung tải: | 1-1000 tấn, công suất 3t tùy chỉnh |
Vận hành bằng pin Xe đẩy hạng nặng Xe đẩy đa hướng 30 tấn
| Đăng kí: | xử lý khuôn chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh, vàng, xám, xanh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Xe đẩy chuyển động cơ giới bằng cáp điện trên đường ray 0 - 20m / phút
| Nguồn cấp: | điều khiển cáp điện |
|---|---|
| Khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Phương tiện đường sắt cơ giới điện chuyển tấm kim loại
| Nguồn cấp: | cáp di động |
|---|---|
| Khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Nhà máy nhôm Nút nhấn vận hành xe kéo
| Tên sản phẩm: | Nhà máy nhôm Nút nhấn vận hành xe kéo |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | cáp di động |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |

