Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 865 các sản phẩm.
20T RGV Rail Shuttle Cart chạy bằng pin cho kho vận
| Vật liệu: | Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, kho bãi và vận chuyển hậu cần |
Nhà máy hạng nặng Xe chuyển điện 10 tấn đang trên đường
| Ứng dụng: | vận chuyển nhà máy |
|---|---|
| Dung tải: | 1-1500T |
| Kích thước ô tô: | tùy chỉnh |
Điều khiển từ xa Không có đường ray Xe đẩy điện 25 tấn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe chuyển hàng không theo dõi |
Bộ cảm biến an toàn điều khiển pin Trolley chuyển vật liệu không đường ray
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xưởng sản xuất, ngành công nghiệp máy móc, dây chuyền lắp ráp |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe đẩy chuyển động cơ màu vàng với hệ thống nâng thủy lực Tải trọng 20T
| Tải xếp: | 20t |
|---|---|
| Chế độ cung cấp điện: | Cuộn cáp hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng: | Với hệ thống thủy lực |
Xe điện theo dõi ắc quy công nghiệp 20m / phút với công suất tải 1 tấn
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lĩnh vực công nghiệp |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe đẩy điện vô tuyến chuyển khuôn 40 tấn
| màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe chuyển hàng không theo dõi |
Không giới hạn thời gian Chuyển pin Giỏ hàng Điện áp thấp Ổn định Bắt đầu dễ sử dụng
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp |
Chạy bằng pin Máy hạng nặng Xử lý xe đẩy điện
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà xưởng, nhà kho, dây chuyền sản xuất |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe tải không đường ray 10 tấn nhà máy thép
| Tên sản phẩm: | Xe đẩy hàng không ray nhà máy thép 10 tấn |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 24 tháng |

