Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transport platform ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Xe đẩy vận chuyển đường sắt phà Q235 Xe đẩy vật liệu theo dõi bằng phẳng
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| Bảo hành: | 18 tháng |
35 tấn Capacity Coil Shifting Motorized Trolley
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| bảo hành: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T |
Bán phá giá pin nâng xe đẩy, thiết bị xử lý vật liệu tự động thủy lực 5T
| ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất hoặc hội thảo đường ray |
|---|---|
| Tải xếp: | 5t |
| Tối đa sức chứa: | Lên đến 300 tấn |
25T xe tải di chuyển có thể điều khiển bằng giường phẳng được chứng nhận CE
| Tên sản phẩm: | 25T xe tải di chuyển có thể điều khiển bằng giường phẳng được chứng nhận CE |
|---|---|
| Nguyên vật liệu: | Thép |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Động cơ chuyển tiếp RGV chế độ điều hướng thông minh
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | Tùy chỉnh |
2.5 Ton xe chuyển động pin với cơ chế nâng kéo để xử lý vật liệu nhà máy
| Vật liệu: | Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 12 tháng |
5T Kéo cáp điện kết cấu thép xe đẩy giường thấp cho phòng nổ
| ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất hoặc phòng nổ mìn công nghiệp |
|---|---|
| Tải xếp: | 5t |
| Tối đa sức chứa: | Lên đến 300 tấn |
Nhà kho thép cuộn 20m / phút 1T Trên xe chuyển hàng đường sắt
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Xe chuyển ray 2T sàn phẳng tích hợp cho người xử lý xưởng
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Xe đẩy chuyển động không cần điều khiển 15 tấn Có thể điều khiển Động cơ DC 20m / phút
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |

