Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transport platform ] trận đấu 395 các sản phẩm.
Lò nung chống nóng bằng pin Xe đẩy vận hành có bật ray
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Xe đẩy đường sắt Q235 50T tự đẩy tay
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Khuôn từ xa 20m / phút Q235 30 tấn Xe chuyển hàng không cần theo dõi
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Xe vận chuyển chạy bằng pin có bàn nâng
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà kho, nhà máy thép, đóng tàu |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe đẩy hoạt động bằng pin V Frame, giỏ chuyển pallet với thiết bị nâng thủy lực
| Ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất hoặc ngành công nghiệp giấy |
|---|---|
| Tải trọng định mức: | 30T |
| Max. Tối đa capacity sức chứa: | Lên đến 500 tấn |
Máy chuyển robot RGV với nâng thủy lực và hoạt động pin
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
| Nguồn điện: | Pin hoạt động |
Xe vận chuyển trên ray của băng tải xích chuyên nghiệp
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng chịu tải: | tùy chỉnh |
20T Bảng nâng hàng Xử lý giỏ chuyển đường sắt
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp nặng, nhà máy thép |
| Kích thước xe: | Có thể được tùy chỉnh |
Cỗ xe tự động dẫn đường AGV cỡ lớn 30T, đảm bảo 24 tháng
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | tùy chỉnh |
Đường dài pin vận hành xe tải chuyển đổi tốc độ biến đổi Q235 vật liệu
| Vật liệu: | Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp |

