Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 843 các sản phẩm.
Dây dẫn điện 4 bánh xe tải nặng lò hơi nhà máy vận chuyển đường sắt
| ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất hoặc hội thảo đường ray |
|---|---|
| Tải xếp: | 50t |
| Tối đa sức chứa: | Lên đến 300 tấn |
V Khung xe nâng thủy lực cơ giới cho vận chuyển con lăn giấy
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m / phút |
| Chạy khoảng cách: | Theo khách hàng |
Xe đẩy nền không cần điều khiển từ xa Q235 20m/min
| Vật chất: | Q235 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
| Tốc độ di chuyển: | 0-20m/phút |
Chống nhiệt Trung Quốc Sản xuất giỏ chất lượng cao
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu: | Tùy chỉnh |
| Tốc độ chạy: | 0-20m / phút |
Băng qua đường sắt ransfer xe trên bảng điều khiển cho dây chuyền sản xuất aotumobile
| Chế độ cung cấp điện: | Pin |
|---|---|
| Đường kính: | Chiều dài tùy chỉnh và chiều rộng tùy chỉnh |
| Dung tải: | Lên đến 50 tấn |
xe đường sắt với thanh cho dây chuyền sản xuất
| Số lượng Oeder tối thiểu: | Chế độ cung cấp điện |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | Dung tải |
| Khả năng cung cấp: | Bảng kích thước |
Giỏ chuyển tải nặng mang, xe đẩy chuyển tải hiệu suất cao
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu: | Tùy chỉnh |
| ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp |
Xe chuyển công nghiệp bền bỉ, xe dịch vụ chuyển đường dài trọn đời
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m / phút |
| Chạy khoảng cách: | Theo khách hàng |
xe tải vận chuyển điện cho kỹ thuật
| Khả năng cung cấp: | Khả năng cung cấp |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | Điều khoản thanh toán |
| Số lượng Oeder tối thiểu: | Số lượng Oeder tối thiểu |
Kpx-50t Năng lượng pin Xe kéo điện phẳng để vận chuyển xưởng
| Điều khoản thanh toán: | T / T; L / C trả ngay |
|---|---|
| Số lượng Oeder tối thiểu: | 1 bộ |
| Cung cấp Aility: | 90 bộ / tháng |

