Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transportation car ] trận đấu 865 các sản phẩm.
Rails Mounted Ladle Hand Xỉ Pot Transfer Car
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp nặng, luyện thép, nồi xỉ, gáo nóng chảy |
| Dung tải: | Lên đến 1500 tấn |
0.5t điều khiển chuyển giao không đường ray với pin xe hơi
| Sức mạnh: | chạy bằng pin |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khả năng tải: | 1-1500 Tấn |
Xe tải vận chuyển vật liệu hạng nặng với đường sắt
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Khả năng tải: | 15 tấn |
30 tấn Pallet Chuyển xe Nền tảng cơ giới tự hành
| Vật chất: | Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Hội thảo 12t Giao thông xe hơi bằng đường sắt
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| bảo hành: | 18 tháng |
| Dung tải: | 100 tấn |
Xe chuyển nhà máy thép trên đường sắt điện áp thấp
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Khả năng tải: | 20 tấn |
20 Tons Capacity Capacity Cable Reel Powered Railway Transport Cart cho nhu cầu của nhà máy khuôn
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Khả năng tải: | 20 tấn |
Xe đẩy vận chuyển Xe nâng thủy lực 20T cho xưởng
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m / phút |
| Chạy khoảng cách: | Theo khách hàng |
Robot di động AGV công nghiệp 20 tấn cho vận chuyển đặc biệt
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
|---|---|
| Dung tải: | 1-1000 tấn |
| Các cách chạy: | Không giới hạn khoảng cách, hướng, Đi thẳng |
Xe chuyển đường sắt điện áp thấp đa chức năng
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
|---|---|
| bảo hành: | 12 tháng |
| Dung tải: | 20 tấn |

