Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transport platform ] trận đấu 382 các sản phẩm.
Nền tảng Rail Docking Bàn xoay cơ điện
| Vật liệu: | Thép Q235B |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh, vàng, xám, đỏ, xanh. |
| Ứng dụng: | nhà máy, xưởng, nhà máy, trạm đường mòn |
Xử lý vật liệu Pin 30 Tấn Q235 Giỏ nền tảng cơ giới
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 18 tháng |
Xe đẩy đường ray bằng thép lái thủy lực
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m / phút |
| Chạy khoảng cách: | Theo khách hàng |
Bảng điều khiển mặt dây chuyền Xe đẩy hàng nặng 30 tấn Nền tảng chở hàng điện
| Vật chất: | Thép Q235B |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh, Vàng, Xám, Xanh lam |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Bàn tùy chỉnh với xe tải cuộn dây bền và mạnh mẽ
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Running speed: | 0-20m/min |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
Hỗ trợ vận hành xe tải đường sắt điện áp thấp cho lĩnh vực công nghiệp
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
4 bánh xe khuôn vận chuyển Xe điện, xe đẩy chạy bằng pin
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Warranty: | 12 months |
Giỏ hàng xử lý vô hướng ổn định, ngành công nghiệp luyện kim Giỏ hàng chuyển điện Giỏ hàng trên sàn xi măng
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 12 tháng |

