Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ transport platform ] trận đấu 386 các sản phẩm.
Chuyển đổi đa hướng Xe đẩy nền tảng cơ giới tự điều khiển
| Vật liệu: | Q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
Bàn xoay đường sắt điện nền tảng BEFANBY
| Tên sản phẩm: | Bàn xoay đường sắt điện nền tảng BEFANBY |
|---|---|
| Tốc độ quay: | 0-20m/phút |
| Vật liệu: | Thép Q235B |
Nền tảng vận chuyển 25t như vận chuyển xen kẽ
| Chế độ cung cấp điện: | Cáp điện thoại di động |
|---|---|
| Tải xếp: | 25t |
| Vật chất: | Thép |
Nền tảng Xử lý vật liệu điện Xe đẩy 15 tấn trên đường sắt
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà xưởng, nhà kho, dây chuyền sản xuất |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Xe đẩy hàng hạng nặng không có đường ray Xe đẩy hàng hóa phẳng 20T
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 18 tháng |
Xe đẩy nền không cần điều khiển từ xa Q235 20m/min
| Vật chất: | Q235 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
| Tốc độ di chuyển: | 0-20m/phút |
Xe tải chuyển bệ công nghiệp hạng nặng trên đường ray
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà xưởng, Nhà máy thép, Dây chuyền sản xuất, Công nghiệp phôi thép |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
0 - 20m / phút Nền tảng dẫn động bằng pin có đường ray Xe đẩy 60 tấn
| Khung: | Cấu trúc dầm hộp thiết kế đặc biệt |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, truyền tải pin |
Extra Long Size Docking Furnace vận chuyển điều khiển từ xa tàu phà chuyển xe
| Ứng dụng: | Vận chuyển nhà máy |
|---|---|
| Khả năng tải: | 50T |
| Kích thước xe: | Tùy chỉnh |
Nền tảng thép Kéo cáp Xe điện 10 Tấn
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, vận tải chết |

