Tất cả sản phẩm
-
Giỏ chuyển pin
-
Giỏ hàng chuyển
-
Giỏ chuyển đường sắt
-
Xe hướng dẫn tự động AGV
-
Bánh xe Mecanum công nghiệp
-
Xe đẩy chuyển động
-
Giỏ chuyển điện
-
Xe chuyển vật liệu
-
Giỏ hàng chuyển cuộn
-
Chuyển khuôn
-
Giải pháp xử lý vật liệu
-
Xe nâng thủy lực
-
Giỏ chuyển hàng
-
Busbar hỗ trợ chuyển hàng
-
Chuyển phụ kiện giỏ hàng
-
Tích LanBạn thực sự là một công ty 5 sao. hy vọng tôi có thể là một khách hàng năm sao! -
RaihanĐó là Raihan từ BD. 10 bộ chuyển hàng đã được gỡ lỗi tốt. Cảm ơn đã hướng dẫn kỹ thuật cẩn thận và chuyên nghiệp trong nhà máy của chúng tôi. Hy vọng mọi thứ có thể diễn ra tốt đẹp và mong đợi sự hợp tác tuyệt vời tiếp theo với bạn! -
MohammedXin chào, đây là lần đầu tiên tôi đến Trung Quốc và ghé thăm nhà máy hai lần trong một năm, dịch vụ tuyệt vời này đã khiến tôi hết lần này đến lần khác và chia sẻ nhiều điều thú vị với tôi. Và các mục đã bắt đầu làm việc trong nhà máy của chúng tôi, vui mừng hợp tác với bạn.
Kewords [ powered trolley cart ] trận đấu 1155 các sản phẩm.
Nhà máy 10 tấn khuôn ép chuyển xe điện CE
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà xưởng, Nhà máy thép, Dây chuyền sản xuất, Công nghiệp phôi thép |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Tùy chỉnh đa phương tiện công nghiệp chuyển hướng lái xe tự động
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 12 tháng |
0 - 20m / phút Nền tảng dẫn động bằng pin có đường ray Xe đẩy 60 tấn
| Khung: | Cấu trúc dầm hộp thiết kế đặc biệt |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Lĩnh vực công nghiệp, truyền tải pin |
Ắc quy vận hành ắc quy xe tự động Vận chuyển không có thiết bị vận chuyển đường sắt
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Màu: | Tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Rail Move Cart chạy bằng pin điện Điều khiển từ xa 2 tấn
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
| khoảng cách chạy: | Vô hạn |
Trung Quốc nhà máy 4 bánh xe điện cuộn dây cáp điện cung cấp xe đẩy chuyển giá
| Cung cấp dịch vụ hậu mãi: | Kỹ sư có sẵn cho các máy móc thiết bị dịch vụ ở nước ngoài |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| ứng dụng: | Chuyển vật liệu, xử lý sản phẩm xưởng |
Trên Kích thước Bàn dài Xe đẩy hạng nặng không theo dõi 15 tấn
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Dung tải: | 1-1500T cho xe chuyển hàng không theo dõi |
Nhà máy đã sử dụng Xe đẩy di chuyển tải trọng vận hành bằng điện 5 tấn
| Nguồn cấp: | cáp di động |
|---|---|
| Khoảng cách chạy: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Tốc độ chạy: | 0-20m/phút |
Kích thước lớn Thanh cái được hỗ trợ Giỏ chuyển hàng Bảng 90 độ để xử lý cuộn thép
| ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất hoặc hội thảo đường ray |
|---|---|
| Tải xếp: | 25t |
| Tối đa sức chứa: | Lên đến 300 tấn |
0 - 20m / phút Thanh truyền tải được hỗ trợ Giỏ chịu nhiệt cho dây chuyền sản xuất
| Vật chất: | Quý 2 |
|---|---|
| Cung cấp điện: | Đường trượt |
| Màu: | Tùy chỉnh |

